Haske mai shudin B113 / shuɗi mai haske B102 / Hudu mai shuɗi B118 / Ocean blue B105

Short Bayani:


Bayanin Samfura

Yi amfani da Tsari

Baizan launi pvb fim don gilashin gine-gine

Yawan aiki> 12000t a shekara
Launi pvb MOQ> 5000 sq.m.
Lokacin biyan kuɗi: TT LC DP
Isarwa: 5-10days
Sabis ɗin bayan-siyarwa : Za mu bi sakamakon gwajin abokin ciniki, kuma idan akwai matsala, za mu bincika shi a shafin.
Yankan Gilashin Gilashi da Yankan Fim PVB
Cut Yanke gilashin yadda ya dace
Duba gilashin gilashi kuma cire maiko da ƙura, tsaftace gilashin ta ruwan famfo.
● Kurkura gilashin ta hanyar rage ruwa / Rakakken ruwa. Ingancin ruwa < 30μS, taurin ruwa P 10 PPM, zafin jiki 40 ~ 60 ℃.
● Sanya gilashin iska su nisanta shi da gurɓataccen yanayi.
Should Fim ɗin PVB ya kamata a yanke shi a girman girmansa fiye da 2 ~ 5mm ƙari fiye da girman gilashi.

Lamination
Dakin lamin --- Yanayin zafin jiki a cikin dakin lamination ya zama 20 ~ 25 ℃, damshin ya zama 23% ± 2%, hujjar dusts, kiyaye kayan inji, ma'aikata su kiyaye kayan kwalliya, kwalliya da ɗan kurmi don hana fim ɗin PVB daga ƙura, gurɓata da gashi.

Yanayin lamin:
a) Gilashin farfajiyar gilashi --- 20 ~ 30 ℃, mafi girma kada ya wuce 40 ℃.
b) Hoton fim na PVB --- 20 ~ 25 ℃.
c) Sake duba fim ɗin PVB kuma gilashin yayi kyau kuma girman gilashin yayi daidai da girman fim ɗin PVB.

-Arasawa kafin Pre-Pressure
Ruwan sanyi da yanayi mai zafi
a) Cold injin --- Matsa lamba injin zama ya zama a 580 ~ 680mmHg, zazzabi a 20 ~ 25 ℃, matsa lamba a -0.095 ~ -0.1MPa. Yana ɗaukar kusan minti 20 a Cigaba da Carfafawar Cool, yayin da minti 30 a inauke da Cool Cool.
b) zafi mai zafi --- Gilashin farfajiyar gilashin ya zama a 100 ~ 120 ℃, yana ɗaukar mintuna 30 minutes 45, matsa lamba ya zama -0.095 ~ -0.1MPa. Ana iya fitar da gilashin lokacin da zafin jiki ya ragu zuwa 60 ~ 80 ℃.

Shalewar shaye shaye:
a) Na farko thermostat - → Mai zafi Laminated Glass surface zazzabi 30 surface 40 ℃ - → Farkon abin nadi, matsin lamba shine 5 ~ 8Mpa, nisan nadi zai zama 1-2mm kasa da kaurin gilashin Laminated - → Na biyu thermostat - → gilashin laminated yanayin zafin jiki 65 ~ 80 ℃, matsin lamba shine 5 ~ 8Mpa, nisan nadi shine 2-3mm kasa da kaurin gilashin laminated.
b) Rike yanayin zafin jiki ta hanyar ci gaba da aiki.

Tsarin Matsa lamba
Yanayin zafin jiki da matsa lamba yana cikin ƙananan gudu yayin aikin gaba ɗaya. Tsarin da ke ƙasa don tunani:

Temperatureara zazzabi da matsin lamba- → Zafin jiki ya tashi zuwa 60 ℃, Matsi zuwa 0.4MPa— → Matsi zuwa 0.8MPa, zazzabi zuwa 90 ℃ - → Matsawa zuwa 1.0MPa ,, Zazzabi zuwa 135-140 ℃ - → Tashi da zafin jiki zuwa 1.05 ~ 1.28 MPa- → Kiyaye zafin jiki na mintuna 30 ~ 60 (ya dogara da kaurin gilashi da yawa) - → Rike matsin lamba, yana rage zafin jiki cikin sauƙi 90 ℃ - decrease Rage zafin jiki zuwa 45 ~ 55 ℃, sakin iska

Labarin amfani da abokin ciniki

dsda

  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana